JINA LA CHAMA CHA SIASA ...ttt snsesasnesaees

REJISTA YA WAJUMBE WA VIKAO VYA CHAMA VYA MKOA, WILAYA AU JIMBO
KIFUNGU CHA 8C(1)(c ) CHA SVS NA KANUNI YA 15(4) YA KUUVS

Aina ya kikao

Mkoa, Wilaya au Jimbo (Kata isiyohusika) .......cccccoeverccisnncrcenennnes
Mamlaka ya uteuzi
Namba va kadi va (kikao kilichomteua Tarehe va kuwa Tarehe ya
Na. Jina kamili la mjumbe ¥ . Cheo katika chama | Umri | Jinsi | kuwa mjumbe au kuwa . ¥ ujumbe wake | Mahali anapoishi | Wilaya anayoishi | Mkoa Anaoishi |[Namba ya Simu
mwanachama i mjumbe .
na cheo husika ambacho kuisha
kinamfanya awe mjumbe
Saini ya Mwenyekiti wa Mkoa, Wilaya au Jimbo au Mwakilishi wake Saini ya Katibu Mkuu wa Mkoa, Wilaya au Jimbo au mwakilishi wake
o [ - [mm—"
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Tarehe ....ccuveviveviereennns
Muhuri wa chama
NB:

SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa
KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa




